JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI

Mji wa Serikali Mtumba,
Mtaa wa UlinZi,

S. L. P. 2847,

40487 DODOMA.

Telegram: “Uvuvi”
Tel: 026 2861912
Fax: 026 2322613

E-mail: ps@uvuvi.qo.tz
Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. FS/PF.62677 21 Machi, 2025

Christine Aaron Maganga,

Mkaguzi Mazao ya Uvuvi Mpaka wa Namanga,
Wizara ya Mifugo na Uvuvi,

Mji wa Serikali Mtumba,

Mtaa wa Ulinzi,

S. L. P. 2870,

40487 DODOMA.

YAH: RUHUSA NA KIBALI CHA KUSAFIRI KWENDA NCHINI NAIROBI -
KENYA KUSHIRIKI KIKAO-KAZI CHA KUHAKIKI TAARIFA YA USALAMA WA
CHAKULA KATIKA VITUO VYA MIPAKANI VYA NCHI ZA AFRIKA MASHARIKI

KITAKACHOFANYIKA KUANZIA TAREHE 26 — 27 APRILI, 2025

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu.

2 Naridhia ruhusa na kibali kwa Bi. Christine A. Maganga — Afisa Uvuvi
Msaidizi Mkuu na Mkaguzi Mazao ya Uvuvi Mpaka wa Namanga, kwenda nchini
Nairobi - Kenya ili kushiriki Kikao-Kazi cha Kuhakiki Taarifa ya Usalama wa
Chakula Katika Vituo vya Mipakani vya Nchi za Afrika Mashariki kitakachofanyika

kuanzia tarehe 26 — 27 Aprili, 2025.
3. Nakutakia kikao-kazi chema.
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C.Y. Naaman
Kny: KATIBU MKUU
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